| ชื่อแบรนด์: | ITI-LINK |
| หมายเลขรุ่น: | ITI-C6AU-010 |
| MOQ: | 1000pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 2000pcs/day |
| ประเภทสินค้า | สาย Ethernet Patch Cable Cat6A |
|---|---|
| ประเภทเคเบิล | CAT6A รองลงเข้ากับ CAT5E Ethernet Cable และ Cat 6 Ethernet Patch Cable |
| วัสดุของตัวนํา | ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ขนาดของตัวนํา | 23 AWG |
| จํานวนผู้ขับ | 8 (4 คู่บิด) |
| การป้องกัน | คู่บิดที่ไม่ปกปิด (UTP) |
| อุปสรรค | 100 โอม ± 15% |
| ความเร็วข้อมูลสูงสุด | 10 Gbps |
| ระยะความถี่ | สูงสุด 500 MHz |
| วัสดุของเสื้อ | PVC หรือ LSZH (ไม่จําเป็น) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | ANSI/TIA-568-C2, ISO/IEC 11801 |