| ชื่อแบรนด์: | ITI-LINK |
| หมายเลขรุ่น: | ITI-CTF8-007 |
| MOQ: | 1000pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 2000pcs/day |
| ประเภทสินค้า | สาย CAT8 |
| การเปรียบเทียบหมวดหมู่ | รองรับการทํางานที่สูงกว่าสาย CAT6A และ CAT7 |
| ประเภทสาย | ประเภท 6a สาย UTP ที่เข้ากันได้ |
| ความถี่สูงสุด | สูงสุด 2000 MHz |
| ความเร็วข้อมูลสูงสุด | ความเร็วสูงสุด 40 Gbps |
| สร้างสายไฟฟ้า | คู่บิดที่ป้องกัน (STP) |
| วัสดุของตัวนํา | ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | RJ45 ที่เข้ากันได้กับ Cat6a UTP Cable Connector |
| ความยาวของสายไฟฟ้าสูงสุด | 30 เมตรสําหรับความเร็ว 40 Gbps |
| ความเหมาะสมในอดีต | สอดคล้องกับมาตรฐาน CAT6A, CAT7 และ Cat6a UTP Cable |