| ชื่อแบรนด์: | ITI-LINK |
| หมายเลขรุ่น: | ITI-C6AU-010 |
| MOQ: | 1000pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 2000pcs/day |
| ประเภทสาย | สาย UTP CAT6A |
| ประเภท | สายเคเบิลอีเทอร์เน็ต CAT6 ส่วนใหญ่ |
| วัสดุของตัวนํา | ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ขนาดของตัวนํา | 23 AWG |
| จํานวนคู่ | 4 คู่ |
| วัสดุของเสื้อ | PVC / LSZH (ไม่จําเป็น) |
| กว้างนอก | 7.0 ± 0.2 มิลลิเมตร |
| อุปสรรค | 100 ± 15 Ω |
| ระยะความถี่ | สูงสุด 500 MHz |
| อัตราข้อมูล | 10 Gbps |
| ความยาวสูงสุด | 100 เมตร |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | ANSI/TIA-568-C2, ISO/IEC 11801 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |