| ชื่อแบรนด์: | ITI-LINK |
| หมายเลขรุ่น: | ITI-C6AU-010 |
| MOQ: | 1000pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 2000pcs/day |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | สาย UTP CAT6A |
|---|---|
| ประเภทสายเคเบิล | สายแพตช์ Ethernet Cat6A |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ขนาดตัวนำ | 23 AWG |
| จำนวนคู่ | 4 คู่ |
| ประเภทสายเคเบิล | Unshielded Twisted Pair (UTP) |
| อิมพีแดนซ์ | 100 ± 15 Ω |
| ช่วงความถี่ | สูงสุด 500 MHz |
| อัตราข้อมูล | 10 Gbps |
| ความยาวสูงสุด | 100 เมตร |
| วัสดุปลอกหุ้มด้านนอก | LSZH / PVC (อุปกรณ์เสริม) |